Nhà hẻm xe hơi Phạm Văn Hai, Tân Bình 84.8m² giá 24.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Phạm Văn Hai, Tân Bình 84.8m² giá 24.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

24.5 tỷ
84 m² - 292 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
84 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu ngôi nhà hẻm xe hơi tuyệt đẹp tại Phạm Văn Hai, Tân Bình! Với diện tích 84.8m², mặt tiền rộng 4.5m và thiết kế 5 tầng hiện đại, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84.8m²
  • Bố trí: 5 tầng, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Nhà hẻm xe hơi, phù hợp cho gia đình và đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Chinh, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Cách Mạng Tháng 8 và Bảy Hiền chỉ vài phút
  • Chợ Phạm Văn Hai nằm trong bán kính 500m, thuận tiện mua sắm
  • Kết nối nhanh chóng đến sân bay Tân Sơn Nhất và các quận 10, 3

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này đặc biệt phù hợp cho những gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển mạnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!