Nhà hẻm xe hơi Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp 52m² giá 5.95 tỷ - Vị trí đẹp, tiện xây dựng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp 52m² giá 5.95 tỷ - Vị trí đẹp, tiện xây dựng!

5.95 tỷ
52 m² - 114 triệu/m²

9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà hẻm xe hơi tuyệt đẹp trên đường Phạm Văn Chiêu, quận Gò Vấp. Với diện tích 52m², căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng tại TP Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m² (4m x 13m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với sân để xe, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: Hẻm rộng 6m thông thoáng, vị trí đẹp, xung quanh nhiều nhà 4-5 tầng, thuận tiện xây dựng siêu phẩm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Gần các khu vực thương mại, dịch vụ, ẩm thực sôi động
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Phú Nhuận, Bình Thạnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!