Nhà hẻm xe hơi Phạm Hùng, Quận 8 - 65m² giá 5.3 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Phạm Hùng, Quận 8 - 65m² giá 5.3 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay!

5.3 tỷ
65 m² - 82 triệu/m²

8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
65 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại Quận 8! Ngôi nhà hẻm xe hơi Phạm Hùng với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa đang chờ đợi bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m² (ngang 4m nở hậu 4,2m)
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, 3 phòng ngủ, thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái cho mọi gia đình.
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, mang đến sự chắc chắn và an toàn cho gia đình bạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư sầm uất, gần chợ Phạm Hùng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần bệnh viện và các cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn.
  • Cách siêu thị lớn chỉ 1km, dễ dàng cho việc mua sắm thực phẩm và hàng hóa.
  • Di chuyển dễ dàng qua các tuyến đường lớn, kết nối thuận tiện với các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, an ninh và đầy đủ tiện nghi trong khu vực phát triển của thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Gọi ngay để xem nhà và sở hữu ngôi nhà mơ ước của bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội