Nhà hẻm xe hơi Nguyễn Văn Công Gò Vấp 57m² - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Nguyễn Văn Công Gò Vấp 57m² - Ô tô vào tận nhà

7.5 tỷ
57 m² - 132 triệu/m²

Phường 03, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
57 m²

Nhà hiếm hẻm xe hơi đường Nguyễn Văn Công, kết cấu 3 lầu sân thượng kiên cố, dọn vào ở ngay cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:57,3m²
  • Bố trí:Trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng, gồm 5 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 4WC, ban công thoáng sáng.
  • Đặc điểm:Nhà khu hiếm, hẻm trước nhà 5m ô tô vào tận cửa, hướng Tây Bắc, pháp lý sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ địa phương, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Liền kề hệ thống trường học các cấp tại Phường 3, phù hợp gia đình có con nhỏ.
  • Cách công viên Gia Định chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng tập thể dục và vui chơi cuối tuần.
  • Di chuyển nhanh ra sân bay nhờ trục đường Nguyễn Văn Công kết nối khu vực sân bay.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hẻm thông thoáng dễ dàng di chuyển sang các tuyến đường lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.5 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình nhiều thế hệ cần không gian rộng rãi, muốn ở khu dân cư an ninh, hẻm xe hơi và cần di chuyển thường xuyên vào trung tâm hoặc sân bay.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế trong thời gian sớm nhất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam