Nhà Hẻm Xe Hơi Nguyễn Tri Phương Q10 - 36m², 6PN, 5 Tầng - Giá 11.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Xe Hơi Nguyễn Tri Phương Q10 - 36m², 6PN, 5 Tầng - Giá 11.5 Tỷ

11.5 tỷ
36 m² - 319 triệu/m²

Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
36 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà phố kiên cố, hẻm xe hơi thông thoáng ngay trung tâm Quận 10 sầm uất. Vừa ở, vừa kinh doanh cực đỉnh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36.6m² (3.64 x 11.3m)
  • Bố trí: 1 trệt kinh doanh điện thoại & phụ kiện, bếp, phòng ăn; 3 lầu mỗi lầu 2 phòng ngủ; tầng trên cùng có sân thượng và phòng thờ. Tổng cộng 6 phòng ngủ.
  • Đặc điểm: Nhà 5 tầng kiên cố, hẻm xe hơi 3.5m thông bàn cờ, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất Quận 10, cách cầu vượt Nguyễn Tri Phương khoảng 100m.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Tri Phương sầm uất, giao thông thuận tiện kết nối nhiều tuyến đường chính.
  • Gần các trường học uy tín như THPT Nguyễn Du, THCS Lý Thái Tổ.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích mua sắm, giải trí tại Vạn Hạnh Mall, Big C Miền Đông.
  • Gần Bệnh viện Nhi đồng 1, Bệnh viện 115, thuận tiện chăm sóc sức khỏe.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, nhiều hàng quán ăn uống, kinh doanh đa ngành nghề.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đa thế hệ hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí đắc địa, vừa ở vừa kinh doanh sinh lời ngay tại trung tâm Quận 10.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phố vị trí vàng với tiềm năng kinh doanh vượt trội. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời!