Nhà Hẻm Xe Hơi Nguyễn Duy, Quận 8 - 51m² Nở Hậu, Sổ Hồng Đủ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Xe Hơi Nguyễn Duy, Quận 8 - 51m² Nở Hậu, Sổ Hồng Đủ

3,99 tỷ
51 m² - 78 triệu/m²

Phường Xóm Củi, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
51 m²

Nhà hẻm xe hơi thông thoáng, chỉ cách mặt tiền đường Nguyễn Duy 20m, sở hữu diện tích sử dụng 51.4m² với thiết kế nở hậu độc đáo. Pháp lý sổ hồng, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng giao dịch ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51.4m² (Ngang nở hậu 5.41m, dài 10.36m)
  • Bố trí: 1 phòng dưới đất, có thể cải tạo hoặc xây mới theo ý muốn.
  • Đặc điểm: Hẻm thông xe hơi rộng rãi, xe hơi có thể vào tận nhà. Vị trí cực kỳ thuận tiện di chuyển sang trung tâm thành phố qua các cây cầu lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Nguyễn Duy chỉ 20m, thuận tiện giao thông và tiếp cận các dịch vụ.
  • Gần cầu Nhị Thiên Đường và cầu Chà Và, dễ dàng di chuyển sang các quận trung tâm.
  • Khu vực phường Xóm Củi, Quận 8 tập trung nhiều tiện ích thiết yếu như chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi.
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường huyết mạch của thành phố.
  • Tiềm năng phát triển khu vực cao, thích hợp cho việc đầu tư hoặc an cư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.99 tỷ (Có thương lượng nhẹ lộc cho người mua thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có vị trí đẹp, pháp lý minh bạch tại Quận 8. Phù hợp cho khách hàng muốn cải tạo hoặc xây mới để phù hợp với nhu cầu sử dụng và phong cách cá nhân.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà hẻm xe hơi tiềm năng này! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.