Nhà hẻm xe hơi Nguyễn Bặc, Tân Bình 43m² giá 9.599 tỷ - Kinh doanh ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Nguyễn Bặc, Tân Bình 43m² giá 9.599 tỷ - Kinh doanh ngay!

9.599 tỷ
43 m² - 223 triệu/m²

Phường 03, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
43 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà hẻm xe hơi tránh, tọa lạc ngay sát mặt tiền đường Nguyễn Bặc, phường 3, quận Tân Bình. Với vị trí đắc địa, chỉ cách chợ Phạm Văn Hai không xa, nơi đây hứa hẹn sẽ là nơi lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu với 5 phòng ngủ và 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Kết cấu BTCT kiên cố, thiết kế lệch tầng, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phạm Văn Hai, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Hẻm xe hơi rộng rãi, dễ dàng di chuyển
  • Khu dân cư cao tầng, an ninh và yên tĩnh
  • Gần các trường học, bệnh viện, và nhiều tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.599 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hoặc cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh, cho thuê trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!