Nhà Hẻm Xe Hơi Lý Thường Kiệt, Tân Bình - 30m² Nở Hậu Đẹp, Giá 4.3 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Xe Hơi Lý Thường Kiệt, Tân Bình - 30m² Nở Hậu Đẹp, Giá 4.3 Tỷ

4.035 tỷ
30 m² - 135 triệu/m²

Phường 8 (cũ), Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
30 m²

Nhà hẻm xe hơi Lý Thường Kiệt, P.8, Tân Bình - Cơ hội đầu tư vàng với căn nhà nở hậu đẹp, sẵn sàng đón chủ mới! Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển, giá cực kỳ hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m² (ngang 3.3m, nở hậu 3.7m, dài 9m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, xe hơi vào tận nhà. Cấu trúc nhà 2 tầng kiên cố, nở hậu đẹp theo phong thủy, nhà đã hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên đường Lý Thường Kiệt, giáp ranh Quận 10, giao thông thuận tiện.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học các cấp, bệnh viện.
  • Khu vực dân cư sầm uất, an ninh tốt, dễ dàng kết nối đến các quận trung tâm.
  • Cách Ga Metro số 2 (Bến Thành - Tham Lương) không xa, tiềm năng tăng giá cao.
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng, dịch vụ tiện ích phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.3 tỷ đồng (có thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ tìm kiếm chốn an cư tại khu vực trung tâm, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng sinh lời cao nhờ vị trí và kết cấu nhà đẹp.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà vị trí vàng này! Hãy gọi ngay để xem nhà và nhận được sự hỗ trợ tốt nhất về thương lượng giá.