Nhà hẻm xe hơi Lê Hồng Phong Q10 16m² - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Lê Hồng Phong Q10 16m² - Sẵn sàng ở ngay

4.35 tỷ
16 m² - 272 triệu/m²

Phường 10, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
16 m²

Nhà hẻm xe hơi 6m, góc 3 mặt thoáng hiếm có trên trục Lê Hồng Phong, sát chợ hoa Hồ Thị Kỷ, nhà mới 4 tầng chỉ hơn 4 tỷ, vào ở ngay hoặc khai thác kinh doanh linh hoạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:16m²
  • Bố trí:Trệt, 2 lầu, sân thượng, gồm 2 phòng ngủ, 4WC, các tầng thiết kế thông minh, dễ bố trí nội thất hoặc làm căn hộ dịch vụ
  • Đặc điểm:Góc 3 mặt thoáng, hẻm trước nhà rộng 6m xe hơi ra vào thoải mái, nhà mới đẹp, kết cấu bê tông cốt thép chắc chắn, chỉ cần dọn vào ở hoặc khai thác cho thuê ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Sát chợ hoa Hồ Thị Kỷ, khu ẩm thực sôi động, thuận tiện mua sắm và ăn uống cả ngày
  • Khu dân cư hiện hữu, hẻm rộng thông thoáng, an ninh tốt, phù hợp gia đình sinh sống lâu dài
  • Bao quanh là nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini, quán cà phê, nhà hàng, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Dễ dàng kết nối các tuyến đường lớn của Quận 10, thuận tiện di chuyển sang Quận 1, Quận 3 và các khu vực trung tâm
  • Khu vực đầy đủ trường học, phòng khám, ngân hàng và dịch vụ thiết yếu, tiện lợi cho gia đình có con nhỏ hoặc người lớn tuổi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.35 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp gia đình trẻ cần nhà ở trung tâm, hẻm xe hơi, muốn kết hợp ở và làm văn phòng nhỏ, kinh doanh online hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cho thuê ổn định.

Liên hệ: