Nhà hẻm xe hơi Lạc Long Quân Q11 22m² 3.78 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Lạc Long Quân Q11 22m² 3.78 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

3.78 tỷ
22 m² - 172 triệu/m²

Phường 10, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

2 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
22 m²

Nhà hẻm 1/ Lạc Long Quân Quận 11, hẻm thẳng xe hơi, cách mặt tiền khoảng 15m, dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:22m² (ngang 3,3m x dài 7m)
  • Bố trí:Trệt + lửng + lầu
  • Đặc điểm:Hẻm 1/ thẳng, xe hơi vào gần nhà; khu vực hiếm nhà diện tích nhỏ bán; hướng Bắc; hoàn công đủ, có GPXD

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Thới, tiện mua sắm hằng ngày
  • Gần trục Minh Phụng, khu kinh doanh sầm uất, nhiều dịch vụ
  • Thuận tiện kết nối đường Hàn Hải Nguyên, di chuyển nhanh qua các tuyến chính Quận 11
  • Khu dân cư hiện hữu, nhiều cửa hàng tiện lợi và quán ăn xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.78 tỷ (bớt lộc)

Phù hợp với ai:

Hợp gia đình nhỏ cần nhà trung tâm Quận 11, ưu tiên hẻm xe hơi dễ đi lại; hợp người mua ở kết hợp kinh doanh/cho thuê nhờ khu vực buôn bán đông.

Liên hệ:

Nhắn tin để nhận sổ, xem nhà thực tế và chốt giá tốt trong ngày.