Nhà hẻm xe hơi Gò Vấp 29m² giá 5.588 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Gò Vấp 29m² giá 5.588 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

5.588 tỷ
29 m² - 193 triệu/m²

Phường 12, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
29 m²

Chào mừng quý khách đến với ngôi nhà hẻm xe hơi tuyệt đẹp tại Phường 3, Gò Vấp, nơi không chỉ là chốn an cư mà còn là nơi mang đến cho bạn và gia đình những trải nghiệm sống tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m² (nở hậu 3.10m)
  • Bố trí: Trệt + lửng + lầu, bao gồm phòng khách, phòng bếp, 3 phòng ngủ, 3 toilet
  • Đặc điểm: Nhà hoàn công đủ, hẻm thông xe hơi đậu cửa, an ninh, dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách trung tâm quận Gò Vấp chỉ 5 phút đi xe
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ dân sinh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và đường lớn xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.588 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống thân thiện và tiện nghi, hoặc là cơ hội đầu tư sinh lời trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!