Nhà hẻm xe hơi Đặng Dung Q.1 112m² giá 24 tỷ - Giao ngay nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Đặng Dung Q.1 112m² giá 24 tỷ - Giao ngay nội thất cao cấp!

24 tỷ
112 m² - 214 triệu/m²

1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
112 m²

Chào đón bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp nằm trong hẻm xe hơi đường Đặng Dung, Quận 1 - khu vực đắt giá bậc nhất TP. Hồ Chí Minh. Với thiết kế nở hậu, diện tích công nhận 112m² (chưa tính sân), căn nhà này hứa hẹn sẽ mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112m²
  • Bố trí: Trệt + 2 lầu, 4 phòng ngủ lớn, 5 nhà vệ sinh, 2 giếng trời
  • Đặc điểm: Nhà rất thoáng đãng, yên tĩnh, được tặng kèm nội thất cao cấp, sẵn sàng giao ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách mặt tiền đường Đặng Dung 3 căn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center, Takashimaya
  • Tiếp giáp với nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng, phục vụ nhu cầu giải trí
  • Các trường học quốc tế, bệnh viện, và dịch vụ tiện ích khác trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên, hoặc những ai yêu thích không gian sống sang trọng, yên tĩnh nhưng vẫn gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và thăm nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội