Nhà hẻm xe hơi Cộng Hòa 99m² giá 11 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Cộng Hòa 99m² giá 11 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

11 tỷ
99 m² - 111 triệu/m²

13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
99 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà hẻm xe hơi đường Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản tại khu trung tâm sầm uất, cách Etown Cộng Hòa chỉ 100m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 4.5x22m, CN 99m², vuông vức, không lỗi phong thủy.
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, đang có hợp đồng thuê. Tiện xây mới căn hộ dịch vụ 5 - 6 tầng (Giấy phép xây dựng dễ dàng).
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, kết nối nhanh ra các trục đường lớn như Cộng Hòa, Trường Chinh, Ấp Bắc, Núi Thành.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Etown Cộng Hòa 100m, thuận tiện cho công việc và giải trí.
  • Gần Pico Plaza, nơi mua sắm và giải trí phong phú.
  • Chợ Hoàng Hoa Thám, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Bệnh viện Mỹ Đức, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn.
  • Chỉ mất 10 phút để di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ (còn thương lượng).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ dịch vụ, hoặc cho gia đình đang tìm kiếm một ngôi nhà có vị trí đắc địa ở trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà giá trị này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội