Nhà hẻm xe hơi Âu Cơ P14, quận Tân Bình - 40.6m² giá 7.5 tỷ - Tiện nghi đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Âu Cơ P14, quận Tân Bình - 40.6m² giá 7.5 tỷ - Tiện nghi đầy đủ!

7.5 tỷ
40.6 m² - 185 triệu/m²

Phường 14, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
40.6 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu ngôi nhà hẻm xe hơi tại đường Âu Cơ, phường 14, quận Tân Bình. Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40.6m² (5.6m x 7m, nở hậu 8.8m)
  • Bố trí: Trệt + 2 lầu, bao gồm 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, hiện trạng tốt, sân trước nhà rộng 7m, cách hẻm xe tải 5m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ khoảng 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Thống Nhất, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm thành phố và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này hoàn toàn phù hợp với gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống thoải mái và gần gũi với tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!