Nhà hẻm xe hơi 8m Cách Mạng Tháng 8, Quận 10 - Nở hậu 56,1m² - Giá 12,5 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi 8m Cách Mạng Tháng 8, Quận 10 - Nở hậu 56,1m² - Giá 12,5 tỷ

12.5 tỷ
56.1 m² - 223 triệu/m²

15, 10, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
56.1 m²

Chào đón bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại Cách Mạng Tháng 8, Quận 10! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một bất động sản vừa đẹp vừa tiện nghi trong khu vực trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56,1m² (3,27 x 16m, nở hậu 4,05m)
  • Bố trí: 3 tầng với không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi rộng 8m, thông thoáng, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Cách Mạng Tháng 8 cách nhà chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Siêu thị Big C cách 1km, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng đa dạng
  • Trường THPT Hòa Hưng cách 700m, thuận lợi cho con em đi học
  • Bệnh viện Quận 10 chỉ cách 1,5km, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Giao thông thuận tiện ra các tuyến đường huyết mạch như Lê Hồng Phong và Trường Chinh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12,5 tỷ VND (có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình an cư, mở văn phòng công ty hay đầu tư cho thuê giữ dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt!