Nhà Hẻm Xe Hơi 6 Tầng Ngã Tư Hàng Xanh Bình Thạnh - Chỉ 6 Tỷ Thương Lượng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Xe Hơi 6 Tầng Ngã Tư Hàng Xanh Bình Thạnh - Chỉ 6 Tỷ Thương Lượng!

6 tỷ
26.56 m² - 226 triệu/m²

Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
26.56 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Ngã Tư Hàng Xanh, Bình Thạnh! Với thiết kế hiện đại và kết cấu bền đẹp, đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26.56m²
  • Bố trí: Trệt, lửng, 2 lầu và sân thượng, gồm 3 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố 6 tầng, hẻm xe hơi, vị trí thuận lợi cho việc di chuyển và sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần nhiều trung tâm thương mại lớn như Vincom và Emart
  • Chỉ mất 10 phút để đến trung tâm quận 1 qua các tuyến đường lớn
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, dễ dàng di chuyển bằng xe máy hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình có con nhỏ, những người yêu thích không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!