Nhà hẻm xe hơi 5m Tân Hương 50m² giá 7.35 tỷ - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi 5m Tân Hương 50m² giá 7.35 tỷ - Dọn vào ở ngay!

7.3 tỷ
50 m² - 146 triệu/m²

Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
50 m²

Khám phá ngay căn nhà tuyệt đẹp nằm trong hẻm xe hơi rộng 5m, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê. Căn nhà mới xây, thiết kế hiện đại với không gian sống thoáng đãng, mang đến sự thoải mái cho mọi thành viên trong gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m² (4m x 12m)
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ, không gian sinh hoạt thoải mái.
  • Đặc điểm: Nhà mới, dọn vào ở ngay, khu vực an ninh, dân trí cao, thuận lợi cho việc ở hoặc kinh doanh online.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Quý, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách Trường THPT Tân Phú chỉ 1km, lý tưởng cho gia đình có con em đi học.
  • Khu vực gần nhiều ngân hàng, phòng khám và tiện ích khác.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua các tuyến đường lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.35 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình có nhu cầu ở lâu dài hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản cho thuê với giá trị tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Tp Hồ Chí Minh