Nhà Hẻm Xe Hơi 4 Tầng Gò Vấp - Gần Cityland, Sổ Hồng Riêng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Xe Hơi 4 Tầng Gò Vấp - Gần Cityland, Sổ Hồng Riêng

7.95 tỷ
32.5 m² - 245 triệu/m²

Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
32.5 m²

Nhà hẻm xe hơi 4 tầng đẹp lung linh, vị trí đắc địa ngay gần Cityland, Gò Vấp - Sẵn sàng đón chủ nhân mới!

Căn nhà tọa lạc tại vị trí cực kỳ thuận tiện, chỉ cách mặt tiền đường Thống Nhất khoảng 20 mét. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, rất phù hợp cho các gia đình mong muốn một không gian sống tiện nghi và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32.5m² (4.05m x 9.1m), diện tích công nhận sổ hồng.
  • Bố trí: 1 Trệt + 4 Lầu với thiết kế hiện đại, tối ưu không gian. Bao gồm 3 phòng ngủ rộng rãi, 5 phòng vệ sinh tiện lợi và sân thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, trang bị nội thất cao cấp, sẵn sàng dọn vào ở ngay. Hướng Bắc mát mẻ. Hẻm xe hơi rộng rãi, xe có thể di chuyển vào tận nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Thống Nhất chỉ 20m, giao thông thuận tiện.
  • Gần Chợ An Hội (chợ P16 cũ), dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Liền kề khu đô thị Cityland sầm uất, thừa hưởng nhiều tiện ích cao cấp.
  • Gần các trường học các cấp, thuận lợi cho việc học hành của con em.
  • Siêu thị Lotte Mart Gò Vấp cách vài phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, môi trường sống văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.95 tỷ đồng.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà khang trang, đầy đủ tiện nghi tại khu vực phát triển của Gò Vấp. Với thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp và vị trí đắc địa, căn nhà này chắc chắn sẽ mang đến một cuộc sống tiện nghi và đẳng cấp.