Nhà hẻm VIP 168 Nguyễn Súy, Tân Phú 49.8m² giá 7.5 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm VIP 168 Nguyễn Súy, Tân Phú 49.8m² giá 7.5 tỷ - Đầu tư sinh lời!

7.5 tỷ
49.8 m² - 151 triệu/m²

Tân Quý, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
49.8 m²

Chính chủ bán gấp nhà hẻm VIP 168 Nguyễn Súy, quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49.8m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm, sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: Kết cấu đúc 3 lầu, hai mặt tiền hẻm 6m, không gian rộng rãi, thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Quý chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp từ 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện Tân Phú, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Di chuyển dễ dàng đến các tuyến đường chính, thuận lợi cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình muốn tìm một không gian sống thoải mái, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!