Nhà hẻm Trần Văn Ơn, Tân Sơn Nhì 40m² giá 3.82 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Trần Văn Ơn, Tân Sơn Nhì 40m² giá 3.82 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

3.82 tỷ
40 m² - 96 triệu/m²

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà hẻm Trần Văn Ơn, phường Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú! Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở ấm cúng hoặc một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 với gác lửng, không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Đang cho thuê với giá 6 triệu/tháng, hẻm rộng 3m, sạch sẽ, an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Sơn Nhì, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.82 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình trẻ, nhà đầu tư muốn có nguồn thu nhập từ cho thuê, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và an toàn tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!