Nhà hẻm to Hoàng Hoa Thám P6 Bình Thạnh 55m² giá 5,85 tỷ - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm to Hoàng Hoa Thám P6 Bình Thạnh 55m² giá 5,85 tỷ - Dọn vào ở ngay!

5.85 tỷ
55 m² - 106 triệu/m²

Phường 6 (cũ), Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
55 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh! Với vị trí đắc địa ngay chợ Cây Quéo, nhà không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn mang lại tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m² (5,5 x 10m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 3 phòng tắm/WC
  • Đặc điểm: Nhà cứng, dọn vào ở ngay, không cần sửa chữa

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Cây Quéo chỉ cách vài bước, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Gia Định chỉ 5 phút, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Khu vực dân cư đông đúc, gần nhiều trường học chất lượng, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,85 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm một nơi an cư lý tưởng trong khu vực trung tâm, gần gũi với các tiện ích cuộc sống.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà trực tiếp và nắm bắt cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Quận Bình Thạnh, Tp Hồ Chí Minh