Nhà hẻm thông Lâm Văn Bền Quận 7 124.5m² giá 6.3 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm thông Lâm Văn Bền Quận 7 124.5m² giá 6.3 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

6.3 tỷ
124.5 m² - 51 triệu/m²

Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
124.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại hẻm thông Lâm Văn Bền, Quận 7! Với diện tích rộng rãi 124.5m², ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời với mức cho thuê lên tới 15 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 124.5m²
  • Bố trí: Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet, không gian sống thoải mái và tiện nghi.
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, có thể vừa ở vừa cho thuê, hỗ trợ vay ngân hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Mỹ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp từ 500m, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Gần trung tâm thương mại Crescent Mall và khu đô thị Phú Mỹ Hưng.
  • Dễ dàng di chuyển qua các tuyến đường lớn như Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Hữu Thọ.
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, thuận lợi cho việc đi lại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!