Nhà hẻm thông đường Phạm Hùng, Quận 8 - 116.2m² giá 12 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm thông đường Phạm Hùng, Quận 8 - 116.2m² giá 12 tỷ - Đầu tư sinh lời!

12 tỷ
116.2 m² - 103 triệu/m²

Phường 04, Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
116.2 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại hẻm thông đường Phạm Hùng, Quận 8! Với diện tích 116,2m², ngôi nhà sở hữu mặt tiền rộng 6,3m và chiều dài 19m, được thiết kế vuông vức, lý tưởng cho việc xây dựng và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 116,2m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhà thờ Nam Hải, thuận tiện cho sinh hoạt tôn giáo
  • Cách cầu Nguyễn Tri Phương chỉ 2km, di chuyển nhanh chóng sang các quận 5, 10
  • Hẻm rộng 5m, ô tô vào tận nơi, an toàn và thuận tiện
  • Nằm trong khu dân cư Cao Lỗ, môi trường sống trong lành, yên tĩnh
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh, hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai gần.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Phạm Hùng, Phường 4, Quận 8, Tp Hồ Chí Minh