Nhà Hẻm Tân Xuân Hóc Môn 39m² Giá 2.6 Tỷ - Sổ Hồng Riêng, Sẵn Sàng Ở Ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Tân Xuân Hóc Môn 39m² Giá 2.6 Tỷ - Sổ Hồng Riêng, Sẵn Sàng Ở Ngay

2,6 tỷ
39 m² - 67 triệu/m²

Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
39 m²

Nhà hẻm đường Tân Xuân 3, Hóc Môn: Cơ hội sở hữu tổ ấm lý tưởng với diện tích 39.6m², sổ hồng riêng, chỉ 2.6 tỷ! Căn nhà cấp 4 được thiết kế tối ưu, sẵn sàng đón chủ mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:39.6m²
  • Bố trí:1 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng rãi, có sân sau thoáng mát.
  • Đặc điểm:Nhà cấp 4 cực đẹp, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hóc Môn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Nằm trong khu dân cư đông đúc, an ninh tốt.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính của Hóc Môn.
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học hành của con em.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Hóc Môn khoảng 2km, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.6 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn tuyệt vời cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống ổn định, tiện nghi tại khu vực Hóc Môn với mức giá hợp lý. Cũng rất phù hợp cho nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng cho thuê hoặc tăng giá.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà đẹp với sổ hồng riêng tại Hóc Môn! Liên hệ để xem nhà trực tiếp và nhận được mức giá tốt nhất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam