Nhà hẻm Tân Hòa Đông, Phú Lâm 59m² giá 6.18 tỷ - Nhà đẹp, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Tân Hòa Đông, Phú Lâm 59m² giá 6.18 tỷ - Nhà đẹp, tiện ích đầy đủ!

6.18 tỷ
59 m² - 105 triệu/m²

Phú Lâm, Quận 6, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
59 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tọa lạc tại hẻm rộng 4m, chỉ cách mặt tiền đường Tân Hòa Đông một căn. Đây là cơ hội hiếm có dành cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi tại quận 6, TP. Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59m²
  • Bố trí: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng BTCT
  • Đặc điểm: 6 phòng ngủ, 5 phòng tắm, thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Lâm chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Phú Lâm khoảng 300m, phù hợp cho gia đình có trẻ em đi học
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực trung tâm thông qua đường Tân Hòa Đông
  • Gần bệnh viện quận 6, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.18 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ công cộng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này. Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!