Nhà hẻm ô tô Quận 3 67m² giá 12.8 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm ô tô Quận 3 67m² giá 12.8 tỷ - Ô tô vào tận nhà

12.8 tỷ
67 m² - 191 triệu/m²

Phường 01, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
67 m²

Nhà hẻm xe hơi ngay trung tâm Quận 3, hiếm có trong tầm tài chính 12.8 tỷ, phù hợp khách tìm nơi an cư lâu dài tại khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67m² (ngang 4m, nở hậu 5m, chiều dài khoảng 17m)
  • Bố trí: Nhà 3 tầng với phòng khách, bếp và 4 phòng ngủ bố trí hợp lý, tận dụng tối đa diện tích sử dụng
  • Đặc điểm: Hẻm 6m xe hơi quay đầu thoải mái, thông 251 Nguyễn Thiện Thuật và 575 Điện Biên Phủ, sổ riêng, hoàn công đầy đủ, có thể công chứng sang tên ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trung tâm Quận 3, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Quận 1, Quận 10 và khu vực lân cận
  • Hẻm 6m thông, gần các trục đường lớn Nguyễn Thiện Thuật và Điện Biên Phủ, thuận tiện đi lại, làm việc và kinh doanh nhỏ
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí tốt, phù hợp gia đình sinh sống lâu dài
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini, quán ăn, cà phê và dịch vụ thiết yếu phục vụ nhu cầu hàng ngày
  • Dễ tiếp cận các tiện ích đô thị trung tâm như văn phòng, ngân hàng, trung tâm mua sắm và khu giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.8 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn an cư lâu dài tại trung tâm TP.HCM, người làm việc khu vực Quận 1 - Quận 3 cần di chuyển thường xuyên, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm giữ tiền tốt, dễ khai thác cho thuê hoặc làm văn phòng nhỏ.