Nhà hẻm ô tô Bùi Quang Là Gò Vấp 20m² giá 4,39 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm ô tô Bùi Quang Là Gò Vấp 20m² giá 4,39 tỷ - Đầu tư sinh lời!

4.39 tỷ
20 m² - 220 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
20 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà hẻm ô tô lý tưởng tại Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp! Với vị trí thuận lợi gần Emart Gò Vấp, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20 m² (6,1m x 4,3m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền hẻm, ánh sáng và gió tự nhiên, hẻm ô tô rộng 4m, thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Emart Gò Vấp, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Bùi Quang Là chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua đường Nguyễn Oanh và Nguyễn Kiệm
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,39 tỷ VND (thương lượng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái hoặc cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với dòng tiền dự kiến lên đến 8 triệu/tháng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!