Nhà hẻm ô tô 6m Phan Huy Ích 42m² giá 5.48 tỷ - Kinh doanh đa ngành nghề! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm ô tô 6m Phan Huy Ích 42m² giá 5.48 tỷ - Kinh doanh đa ngành nghề!

5.48 tỷ
42 m² - 130 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
42 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà hẻm ô tô 6m tại đường Phan Huy Ích, phường 12, quận Gò Vấp. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để sinh sống và phát triển kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 3 phòng ngủ và 2 toilet, trong đó có 1 phòng ngủ ngay tầng trệt
  • Đặc điểm: Hẻm rộng 6m, xe hơi đậu thoải mái, rất thuận tiện cho việc kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Emart 2, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách trường học Tân Sơn chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Hẻm thông, an ninh tốt, môi trường sống yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho những gia đình có nhu cầu sinh sống kết hợp với kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà, vui lòng liên hệ ngay hôm nay!