Nhà Hẻm Ô Tô 40.8m² Phường Quang Trung, Quy Nhơn - Giá Tốt Hơn Chung Cư | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Ô Tô 40.8m² Phường Quang Trung, Quy Nhơn - Giá Tốt Hơn Chung Cư

3.6 tỷ
40.8 m² - 88 triệu/m²

Phường Quang Trung, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40.8 m²

Nhà hẻm ô tô chính chủ, sẵn sàng vào ở ngay với mức giá hấp dẫn hơn cả chung cư cao cấp cùng khu vực. Cơ hội sở hữu tổ ấm lý tưởng tại trung tâm thành phố Quy Nhơn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40.8m²
  • Bố trí: 81.6m² diện tích sử dụng, đầy đủ công năng, có thể dọn vào ở liền.
  • Đặc điểm: Hẻm nội bộ rộng 5.1m, ô tô đậu trước nhà, hướng Đông Nam mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Quy Nhơn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Di chuyển dễ dàng đến các trường học trên địa bàn Phường Quang Trung.
  • Nằm ở vị trí trung tâm, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng và dịch vụ thiết yếu.
  • Gần các tuyến đường chính, kết nối giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.6 tỷ đồng (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ hoặc cặp vợ chồng trẻ mong muốn sở hữu một ngôi nhà riêng tại vị trí trung tâm, thuận tiện đi lại và đầy đủ tiện ích, với mức đầu tư hợp lý hơn so với căn hộ chung cư.

Liên hệ:

Chính chủ gửi bán nhà gấp, liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà ưng ý với mức giá tốt nhất!