Nhà hẻm Nguyễn Văn Quỳ Q7 99m² 8.6 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Nguyễn Văn Quỳ Q7 99m² 8.6 tỷ - Ô tô vào tận nhà

8.6 tỷ
99 m² - 87 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
99 m²

Hẻm xe hơi quay đầu rộng rãi, mặt tiền 6,5m, sẵn sàng cho chủ mới tạo dựng không gian sống tiện nghi và kinh doanh nhỏ tại Quận 7.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:99m²
  • Bố trí:Tầng trệt thông thoáng, các phòng dễ điều chỉnh theo nhu cầu
  • Đặc điểm:Mặt tiền 6,5m, hẻm xe hơi quay đầu, khu dân cư ổn định và an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Crescent Mall Phú Mỹ Hưng, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Chỉ vài phút ra Lotte Mart và SC VivoCity đáp ứng nhu cầu hàng ngày
  • Nằm gần Bệnh viện FV và Bệnh viện Tâm Đức, đảm bảo chăm sóc sức khỏe
  • Thuận lợi cho học sinh với Trường quốc tế Canada và Saigon Star Academy trong khu vực
  • Dễ kết nối về Phú Mỹ Hưng, Cầu Phú Mỹ và khu công nghiệp Tân Thuận nhờ đường Nguyễn Văn Quỳ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần nhà rộng, chủ đầu tư tìm dòng tiền hoặc người kinh doanh muốn tận dụng mặt tiền hẻm xe hơi.

Liên hệ:

Gửi tin nhắn để hẹn xem nhà và nhận tư vấn thời điểm chốt giá tốt nhất.