Nhà hẻm Nguyễn Văn Luông, Quận 6, 56m² - Nhà kiên cố, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Nguyễn Văn Luông, Quận 6, 56m² - Nhà kiên cố, vào ở ngay!

4.37 tỷ
56 m² - 78 triệu/m²

Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
56 m²

Khám phá ngôi nhà lý tưởng tại hẻm Nguyễn Văn Luông, Quận 6, với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà kiên cố, sạch sẽ, vào ở ngay, hẻm thông rộng 2,5m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bình Tây chỉ 1,5km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường THCS Phú Định, thuận tiện cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến quận 5 và các khu vực lân cận thông qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện Q6, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,37 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà!