Nhà hẻm Nguyễn Thị Xiếu, Q7 22m² chỉ 2.95 tỷ - Sổ hồng riêng, cho thuê 8 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Nguyễn Thị Xiếu, Q7 22m² chỉ 2.95 tỷ - Sổ hồng riêng, cho thuê 8 triệu/tháng!

2.95 tỷ
22 m² - 134 triệu/m²

Tân Thuận Tây, 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
22 m²

Khám phá một không gian sống tuyệt vời tại quận 7 với căn nhà nhỏ xinh, sổ hồng riêng, đang cho thuê với giá 8 triệu/tháng. Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm hoặc một tài sản đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m² (3x7m nở hậu)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà nội thất cơ bản, có sổ hồng công nhận, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Tài chính Marketing, thuận lợi cho sinh viên
  • Sát cầu Tân Thuận, chỉ mất 5 phút di chuyển đến trung tâm quận 1
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Đầy đủ tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.950.000.000 triệu

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ mới ra riêng hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá cả!