Nhà hẻm Lê Quang Định, Bình Thạnh 27m² giá 5.45 tỷ - Nhà mới xây kiên cố 2025! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Lê Quang Định, Bình Thạnh 27m² giá 5.45 tỷ - Nhà mới xây kiên cố 2025!

5.45 tỷ
27 m² - 202 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Năm xây dựng
2025
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lý tưởng tại khu vực Bình Thạnh, nơi mang đến không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn thuận tiện cho việc di chuyển. Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái, căn nhà này chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới xây 2025, nội thất cơ bản gồm 2 máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm 3m, cách hẻm xe hơi 30m, thuận tiện di chuyển
  • Gần các tuyến đường lớn như Nguyễn Văn Đậu, Nguyễn Thượng Hiền, Trần Bình Trọng
  • Thuận lợi cho việc đi lại đến Phạm Văn Đồng, Phan Văn Trị
  • Gần các dịch vụ tiện ích như chợ, siêu thị, trường học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.45 tỷ VND (có thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện lợi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!