Nhà Hẻm Kinh Doanh Lê Văn Phan, Tân Phú 49.2m² giá 8.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Kinh Doanh Lê Văn Phan, Tân Phú 49.2m² giá 8.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

8.6 tỷ
49.2 m² - 175 triệu/m²

Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
49.2 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà hẻm kinh doanh Lê Văn Phan, quận Tân Phú! Ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội kinh doanh lý tưởng với vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc đi lại và phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49.2m²
  • Bố trí: 1 trệt + 3 lầu, thiết kế hiện đại và thông thoáng
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, đường trước nhà 12m xe hơi vào tận nơi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vườn Lài, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ
  • Gần siêu thị, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng đa dạng
  • Vị trí dễ dàng di chuyển đến các trục đường lớn như Lê Trọng Tấn, Tân Kỳ Tân Quý
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp để ở và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên, cũng như cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại khu vực Tân Phú.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội