Nhà hẻm Kênh Tân Hoá, Tân Phú 60.1m² giá 5.5 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Kênh Tân Hoá, Tân Phú 60.1m² giá 5.5 tỷ - Chính chủ bán gấp!

5.5 tỷ
60 m² - 92 triệu/m²

Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
60 m²

Bán nhà hẻm Kênh Tân Hoá, phường Phú Trung, quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà với vị trí đắc địa, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60.1m² nở hậu
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 1 lầu, thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Đường Kênh Tân Hoá yên tĩnh, thoáng mát, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Trung, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường mầm non Phú Trung chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như quận 11, quận 6
  • Gần các trung tâm thương mại như Aeon Mall Tân Phú, phục vụ nhu cầu giải trí và mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối dễ dàng với các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, hoặc những nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!