Nhà hẻm Hoàng Văn Thụ, Vũng Tàu 75m² giá 7.3 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Hoàng Văn Thụ, Vũng Tàu 75m² giá 7.3 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

7.3 tỷ
75 m² - 97 triệu/m²

Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời nằm trong hẻm Hoàng Văn Thụ, phường 7, thành phố Vũng Tàu. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống ấm cúng, tiện nghi và đầy tiềm năng đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 1 lầu, thiết kế thông thoáng, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Hàng kín trùm mền, hướng Đông Nam, phù hợp với phong thủy, không gian yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ mẫu giáo đến trung học, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ và siêu thị chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đường Hoàng Văn Thụ kết nối dễ dàng với các tuyến đường chính, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần các quán cà phê, nhà hàng và nhiều tiện ích khác phục vụ nhu cầu giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống an yên tại Vũng Tàu, đồng thời là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này. Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội