Nhà hẻm Hoài Thanh Q8 45m² giá 4.2 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Hoài Thanh Q8 45m² giá 4.2 tỷ - Chính chủ bán

4.2 tỷ
45 m² - 93 triệu/m²

Phường 14, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

27 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
45 m²

Nhà hẻm 3 gác kiên cố trên đường Hoài Thanh, Phú Định, Quận 8, vị trí gần Cầu Chà Và, thuận tiện an cư lâu dài cho gia đình nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m² (ngang 5m x dài 9m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 WC, không gian sinh hoạt hợp lý, dễ bố trí nội thất
  • Đặc điểm: Móng băng kiên cố có thể xây lên 3 tầng, hẻm 3 gác ra vào thoải mái, khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Phú Định, mua sắm sinh hoạt hàng ngày vô cùng tiện lợi
  • Trong bán kính vài phút đến Trường Tiểu học Phú Định và THCS Nguyễn Huệ, thuận tiện cho con đi học
  • Di chuyển nhanh đến Cầu Chà Và, kết nối dễ dàng sang các quận trung tâm
  • Gần chợ Xóm Củi, siêu thị Coop Food, Bách Hóa Xanh và nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn
  • Khu vực đầy đủ ngân hàng, trạm y tế và các dịch vụ thiết yếu, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 4.2 tỷ (sổ hồng riêng, sang tên công chứng nhanh gọn)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ muốn sở hữu nhà ở Quận 8 với hẻm rộng, khu dân cư an ninh, đầy đủ tiện ích, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm pháp lý rõ ràng có thể xây thêm tầng để tăng giá trị sử dụng và cho thuê.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được xem nhà thực tế, cảm nhận không gian sống và thương lượng trực tiếp với chủ nhà thiện chí.