Nhà hẻm Hậu Giang Quận 6 176m² giá 14.8 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Hậu Giang Quận 6 176m² giá 14.8 tỷ - Ô tô vào tận nhà

14.8 tỷ
176 m² - 84 triệu/m²

Phường 10, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
176 m²

Nhà hẻm 6m đường Hậu Giang, diện tích hiếm 176m², ô tô vào tận nhà, lý tưởng cho gia đình muốn an cư lâu dài ngay trung tâm Quận 6.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:176m²
  • Bố trí:Ngang 5.5m, dài 32m, nở hậu 6.5m, xây 2 tầng kiên cố, phòng ốc rộng rãi dễ bố trí nội thất
  • Đặc điểm:Nhà hẻm 6m sạch sẽ, cách mặt tiền đường Hậu Giang chỉ vài bước, hướng Đông Nam thoáng mát, phù hợp gia đình cần không gian sống yên tĩnh ngay trung tâm Quận 6

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm 6m thông thoáng, ô tô ra vào thuận tiện kết nối nhanh với trục đường Hậu Giang
  • Bán kính khoảng 500m có chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hằng ngày
  • Gần hệ thống trường mầm non, tiểu học và trung học trong khu vực, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ đi học
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh, xung quanh có nhiều dịch vụ ăn uống, giải trí và tiện ích cộng đồng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:14.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình nhiều thế hệ muốn tìm nhà diện tích rộng ở lâu dài tại Quận 6, có thể kết hợp ở và làm văn phòng nhỏ hoặc kinh doanh online nhờ khu vực dân cư đông đúc.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh thực tế và sắp xếp thời gian xem nhà phù hợp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam