Nhà hẻm Hậu Giang, P11, Q6 - 4.5x7.3m - Chính chủ, giá 3.5 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Hậu Giang, P11, Q6 - 4.5x7.3m - Chính chủ, giá 3.5 tỷ!

3.5 tỷ
32.5 m² - 108 triệu/m²

Phường 11, Quận 6, Tp Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
32.5 m²

Khám phá ngôi nhà lý tưởng tại trung tâm quận 6, nơi tạo nên không gian sống thoải mái và thuận tiện cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32.5m² (4.5 x 7.3m, nở hậu 4.8m)
  • Bố trí: 1 lầu, 2 phòng ngủ, nhà kiên cố, dọn vào ở ngay
  • Đặc điểm: Hẻm rộng rãi, sạch sẽ, dân cư đông đúc, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Aeon Bình Tân, chỉ 3 phút di chuyển
  • Cách bệnh viện và ngân hàng trong vòng 1km
  • Trường học các cấp gần kề, thuận tiện cho con em đi học
  • Chợ truyền thống chỉ vài bước chân, mua sắm dễ dàng
  • Khu vực nhà cao tầng sang trọng, hàng xóm văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.5 tỷ VND – Nhà thật, giá thật, sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc các cặp vợ chồng đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và tư vấn tận tâm!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Hẻm 1025 Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Tp Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 6
Phường/Xã: Phường 11