Nhà hẻm Dương Tự Quán Bình Tân 65.97m² giá 6 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Dương Tự Quán Bình Tân 65.97m² giá 6 tỷ - Chính chủ bán gấp!

6 tỷ
65.97 m² - 91 triệu/m²

Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
65.97 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà ấm cúng tại Bình Tân! Ngôi nhà này không chỉ có diện tích rộng rãi mà còn nằm trong khu vực thuận tiện, gần nhiều tiện ích nổi bật.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65.97m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Nhà hẻm 1/, đường Dương Tự Quán, hướng Tây Bắc, đường trước nhà rộng 5m thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến xe Miền Tây, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách AEON Bình Tân chỉ 1km, đáp ứng nhu cầu mua sắm
  • Gần vòng xoay Mũi Tàu, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Hàng xóm thân thiện, tạo cảm giác an lành cho gia đình
  • Gần các tuyến đường lớn như Kinh Dương Vương, thuận lợi cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, tiện nghi, và gần gũi với các tiện ích công cộng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà!