Nhà hẻm đường Số 6, Bình Hưng Hòa, 47m² giá 4.68 tỷ - An ninh, đầy đủ tiện ích! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm đường Số 6, Bình Hưng Hòa, 47m² giá 4.68 tỷ - An ninh, đầy đủ tiện ích!

4.68 tỷ
47 m² - 100 triệu/m²

Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
47 m²

Khám phá ngay căn nhà tuyệt vời trong hẻm 67, đường Số 6, phường Bình Hưng Hòa, quận Bình Tân! Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống an toàn, tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 toilet, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà kết cấu BTCT 2 lầu, hẻm rộng 7m, xe hơi vào tận nơi

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Aone Mall Tân Phú chỉ 3 phút đi xe, thuận tiện mua sắm
  • Khu vực an ninh, lịch sự, phù hợp cho gia đình
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ lớn
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.680 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này thích hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an toàn và đầy đủ tiện nghi, cũng như cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!