Nhà hẻm Đinh Tiên Hoàng, Nha Trang 41.9m² - Sổ hồng riêng, gần biển | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Đinh Tiên Hoàng, Nha Trang 41.9m² - Sổ hồng riêng, gần biển

3.8 tỷ
41.9 m² - 91 triệu/m²

Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
41.9 m²

Nhà hẻm Đinh Tiên Hoàng, Vạn Thạnh - Vị trí vàng, 20m ra mặt tiền, 5 phút tới biển!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà sạch đẹp, pháp lý minh bạch tại khu vực trung tâm sầm uất bậc nhất Nha Trang. Chỉ cách mặt tiền đường Đinh Tiên Hoàng 20m, di chuyển cực kỳ thuận tiện đến mọi nơi, đặc biệt chỉ vài phút là chạm tới bờ biển xanh mát.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41.9m² (bao gồm 39.3m² đất ở lâu dài và 2.6m² đất tạm sử dụng)
  • Bố trí: Sân để xe máy rộng rãi (ô tô có thể đậu phía ngoài đường lớn), 1 phòng khách, 1 phòng ngủ, bếp, WC đầy đủ.
  • Đặc điểm: Nhà sạch đẹp, thoáng mát, có thể dọn vào ở ngay, thiết kế tối ưu diện tích sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 5 phút di chuyển tới bãi biển Nha Trang xinh đẹp.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Tỉnh Khánh Hòa, chăm sóc sức khỏe tiện lợi.
  • Đối diện trường THCS Lý Tự Trọng, gần trường Tiểu học Phước Tiến và THPT Thái Nguyên, thuận lợi cho việc học tập của con cái.
  • Cách chợ Xóm Mới chưa đầy 500m, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.8 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai muốn sở hữu một chốn an cư ngay tại trung tâm thành phố biển, tận hưởng cuộc sống tiện nghi và dễ dàng di chuyển. Cũng rất phù hợp cho nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh hoặc cho thuê.