Nhà hẻm Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10 - 68m² giá 3.7 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10 - 68m² giá 3.7 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

3.7 tỷ
68 m² - 54 triệu/m²

13, 10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
68 m²

Khám phá ngôi nhà hẻm tuyệt đẹp trên đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh, với diện tích 68m². Đây là cơ hội lý tưởng cho gia đình bạn với thiết kế 2 tầng hiện đại, gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m² (2.5 x 16 m)
  • Bố trí: 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà hẻm thoáng mát, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học và trung học trong vòng 1km, thuận lợi cho việc học tập của trẻ
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông thuận tiện
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn thuận tiện cho việc di chuyển trong thành phố. Rất thích hợp cho những ai yêu thích sự riêng tư và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà thực tế! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!