Nhà hẻm Bùi Minh Trực, Quận 8, 31m² giá 3.2 tỷ - Giao ngay, nội thất đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Bùi Minh Trực, Quận 8, 31m² giá 3.2 tỷ - Giao ngay, nội thất đầy đủ!

3.2 tỷ
31 m² - 103 triệu/m²

5, 8, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
31 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà hẻm 4m, tọa lạc ngay bên hông trường cấp 2 Bông Sao và chợ Nhị Thiên Đường. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Ban công, sân để xe trước nhà, hệ thống cửa Xinfa hiện đại, tủ bếp cao cấp, kính cường lực, đèn cổng năng lượng mặt trời, phòng ngủ thông thoáng với cửa sổ rộng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường cấp 2 Bông Sao chỉ 50m, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Nhị Thiên Đường 200m, dễ dàng mua sắm
  • Hẻm 4m thông thoáng, dễ dàng di chuyển bằng xe máy đến Quận 5 chỉ trong 5 phút
  • Khu dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, an ninh cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.2 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà rất thích hợp cho gia đình nhỏ, cặp đôi mới cưới hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!