Nhà hẻm Bến Bình Đông 42.9m² giá 3.87 tỷ - Nhà xây mới, chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Bến Bình Đông 42.9m² giá 3.87 tỷ - Nhà xây mới, chính chủ!

3.87 tỷ
42.9 m² - 90 triệu/m²

15, Quận 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
42.9 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời tại hẻm 3m đường Bến Bình Đông, phường 15, quận 8, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, vừa mới xây dựng với thiết kế hiện đại, vừa gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42.9m²
  • Bố trí: Nhà xây 1 trệt, 1 lầu, có sân thượng, 2 phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách rộng rãi, bếp thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà có sân trước, ban công rộng từng phòng, hẻm ba gác thông thoáng cách mặt tiền đường chỉ 100m. Khu vực hiện hữu, không ngập nước, không quy hoạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Nhà thờ, thuận tiện cho sinh hoạt tôn giáo.
  • Chỉ cách trường học khoảng 500m, thuận lợi cho việc đưa đón con em đi học.
  • Chợ và công viên gần kề, đáp ứng nhu cầu mua sắm và vui chơi giải trí.
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.87 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ, những người đang tìm kiếm một không gian sống thoáng đãng, đầy đủ tiện nghi, gần gũi với cuộc sống đô thị nhưng vẫn đảm bảo sự yên tĩnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này, hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!