Nhà hẻm Bắc Sơn, Vĩnh Hải 92.2m² giá 7.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm Bắc Sơn, Vĩnh Hải 92.2m² giá 7.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

7.2 tỷ
92 m² - 78 triệu/m²

Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
92 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại hẻm Bắc Sơn, phường Vĩnh Hải. Ngôi nhà này không chỉ có vị trí thuận lợi với đường ô tô vào tận nơi mà còn nằm trong khu vực đầy đủ tiện ích. Với diện tích 92.2m², ngôi nhà được thiết kế hiện đại và tiện nghi, sẵn sàng đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92.2m² (mặt tiền 5.3m; nở hậu 7m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ (bao gồm phòng ngủ cho người lớn tuổi), 4 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân để xe rộng rãi (đậu được ô tô 4 chỗ trong sân)
  • Đặc điểm: Hướng Nam, thiết kế thông minh, không gian thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Vĩnh Hải chỉ cách vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Trường học các cấp như Trường Tiểu học Vĩnh Hải và THCS Vĩnh Hải gần đó, thuận lợi cho con em đi học.
  • Bãi tắm Hòn Chồng nổi tiếng chỉ trong vòng 500m, lý tưởng cho những buổi nghỉ ngơi, thư giãn.
  • Gần các quán ăn, cà phê và dịch vụ tiện ích khác, đáp ứng nhu cầu sống động của cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.200.000.000 VND (~78 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho các gia đình tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi, gần gũi với các tiện ích và bãi biển đẹp của Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.