Nhà hẻm 99 Dương Văn Dương, Tân Phú 22m² giá 3.39 tỷ - Hẻm thông thoáng, gần Aeon Tân Phú! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 99 Dương Văn Dương, Tân Phú 22m² giá 3.39 tỷ - Hẻm thông thoáng, gần Aeon Tân Phú!

3.39 tỷ
22 m² - 154 triệu/m²

Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
22 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà hẻm tuyệt đẹp tại Tân Phú với giá chỉ 3.39 tỷ VND! Căn nhà tọa lạc tại hẻm 99 đường Dương Văn Dương, phường Tân Quý, quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh, hứa hẹn mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 4m, sạch sẽ, thông thoáng, hướng Tây

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Aeon Tân Phú, thuận tiện mua sắm
  • Chỉ 10 phút di chuyển đến trường học và bệnh viện
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Khu vực dân cư yên tĩnh, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.39 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ căn nhà tuyệt vời này!