Nhà hẻm 84 Phạm Hùng, Bình Hưng 20m² giá 1.76 tỷ - Nhà mới, chỉ việc vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 84 Phạm Hùng, Bình Hưng 20m² giá 1.76 tỷ - Nhà mới, chỉ việc vào ở!

1.76 tỷ
20 m² - 88 triệu/m²

Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
20 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại hẻm 84 đường Phạm Hùng, Bình Hưng, Bình Chánh! Ngôi nhà được thiết kế hiện đại, mới xây, chỉ cần dọn vào ở ngay mà không cần sửa chữa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng
  • Đặc điểm: Nhà mới, hẻm xe hơi thông thoáng, vị trí gần ngã tư Tạ Quang Bửu và Phạm Hùng, khu kinh doanh sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chưa đến 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.76 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, người mua lần đầu hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm tài sản có giá trị tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà trực tiếp! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!