Nhà hẻm 808 Trần Hưng Đạo 32m² 2.499 tỷ - Chính chủ ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 808 Trần Hưng Đạo 32m² 2.499 tỷ - Chính chủ ở ngay

2.499 tỷ
32 m² - 78 triệu/m²

Thành Phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
32 m²

Chính chủ bán nhà 3 mê hẻm 808 Trần Hưng Đạo, sẵn sàng chào đón gia chủ mới với bố trí 3PN 3WC.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:32m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 3WC, sân phơi, phòng thờ trên tầng thượng
  • Đặc điểm:Nhà 3 mê kiên cố, hẻm an ninh, hạ tầng điện nước hoàn thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Trần Hưng Đạo, thuận tiện cho con em học hành
  • Cách Bệnh viện Đa khoa tỉnh Bình Định khoảng 1,5km, chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Chợ Quy Nhơn chỉ 1km, đáp ứng nhu cầu mua sắm và ẩm thực
  • Bến xe khách Quy Nhơn cách 2,5km, kết nối linh hoạt các tỉnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.499 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình nhiều thế hệ hoặc nhà đầu tư thích vị trí trung tâm, cần dòng tiền cho thuê ngắn hạn.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để đặt lịch xem nhà và nhận tư vấn chiến lược tài chính.