Nhà hẻm 7m Lạc Long Quân, quận 11, diện tích 68m² giá 9.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm 7m Lạc Long Quân, quận 11, diện tích 68m² giá 9.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

9.6 tỷ
68 m² - 141 triệu/m²

quận 11, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại hẻm 7m đường Lạc Long Quân, quận 11, TP Hồ Chí Minh! Đây là một bất động sản có tiềm năng lớn, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà để sửa chữa hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:68m² (4m x 17m)
  • Bố trí:Nhà đúc 3 tầng, với thiết kế hợp lý cho không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm:Nhà cũ cần sửa chữa, tạo cơ hội cho bạn thiết kế theo phong cách riêng của mình

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lạc Long Quân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như ngân hàng, bệnh viện và siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:9.6 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà để cải tạo theo ý mình hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng của khu vực sôi động này.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này!